SMUB204PET
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMUB204PETTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMUB204PETCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMUB204PET
คำอธิบาย
TRIMMER 200K OHM 0.25W GW TOP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
200 kOhms 0.25W, 1/4W Gull Wing ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ผู้ผลิต
Ohmite
จำนวนรอบ
1.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า
200 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,197" x 0,177" หน้า (5,00mm x 4,50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%