TGHEV1R00FE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
273-TGHEV1R00FE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TGHEV1R00FE
คำอธิบาย
100W RESISTOR 1 OHM 1%
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 Ohms ±1% 100W ฟิล์มหนา ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±150ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 130°C
ชุด
คุณสมบัติ
ไม่เหนี่ยวนำ
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
การเคลือบ, ประเภทโครง
เซรามิก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการติดตั้ง
หน้าแปลน
ความต้านทานไฟฟ้า
1 Ohms
ขนาด / มิติ
1.378" L x 0.669" W (35.00mm x 17.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.248" (6.30mm)
พลังงาน (วัตต์)
100W