WHB330FET | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 330 OHM 1% 1W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 24 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 330 Ohms ±1% 1W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน แบบลวดพัน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | WHB330FET รุ่น |
หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±20ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.130" Dia x 0.276" L (3.30mm x 7.00mm) |