WHB330FET
WHB330FET
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
273-WHB330FETTR-ND - เทปและม้วน (TR)
273-WHB330FETCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WHB330FET
คำอธิบาย
RES 330 OHM 1% 1W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 Ohms ±1% 1W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน แบบลวดพัน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
WHB330FET รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±20ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.130" Dia x 0.276" L (3.30mm x 7.00mm)