OWPB-3552-30-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3949-OWPB-3552-30-A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OWPB-3552-30-A
คำอธิบาย
BUZZER ELEMENT STD 3KHZ 35MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3 kHz มาตรฐาน องค์ประกอบ buzzer 30V p-p 1.378" Dia (35.00mm) 500 Ohms
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
OWPB-3552-30-A รุ่น
หมวดหมู่
ประเภท
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
Ole Wolff Electronics Inc
อิมพีแดนซ์
500 Ohms
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
45000pF @ 120Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
ความถี่
3 kHz
ขนาด / มิติ
1.378" Dia (35.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V p-p