BUTTON-12MM-GREEN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1188-BUTTON-12MM-GREEN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BUTTON-12MM-GREEN
คำอธิบาย
SWITCH PUSHBUTTON 0.5A 24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด ต้านการทำลาย, มีไฟส่องสว่าง ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
หมวดหมู่
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม, ปุ่ม
Mfr
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
เงิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการส่องสว่าง, สี
LED, สีเขียว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟส่องสว่าง (ค่าที่ระบุ)
3VDC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ประเภท
ต้านการทำลาย, มีไฟส่องสว่าง
การป้องกันการเข้า
กันฝุ่น, กันน้ำ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
500mA (DC)
มิติของช่องพาเนล
กลม - 12.00mm Dia
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
24 V