SM-42HB34F08AB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1188-SM-42HB34F08AB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM-42HB34F08AB
คำอธิบาย
STEP MOTOR HYBRID BIPOLAR 12VDC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สองขั้ว สเต็ปเปอร์มอเตอร์ ไฮบริด ขนาดเฟรม 17 200.0 สเต็ป 1.33 A 12VDC
หมวดหมู่
แรงบิด - โฮลดิ้ง (oz-in / mNm)
31.15 / 220
Mfr
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 1.654" x 1.654" (42.00mm x 42.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาดเฟรม NEMA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เส้นผ่านศูนย์กลาง - เพลา
0.197" (5.00mm)
ประเภท
ไฮบริด
ความยาว - เพลาและแบริ่ง
0.945" (24.00mm)
ประเภทคอยล์
สองขั้ว
ระยะห่างของรูในการติดตั้ง
1.220" (31.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12VDC
รูปแบบส่วนปลาย
สายตัวนำพร้อมคอนเนคเตอร์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.33 A
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
2.2 Ohms