A24001-012
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2262-A24001-012-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A24001-012
คำอธิบาย
CONNECTOR 12POS PIN MALE W/LATCH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว, มุมฉาก 12 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
A24001-012 รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
Mfr
ส่วนปลาย
บัดกรี
ชุด
ประเภทสายรัด
อุปกรณ์ยึดสลัก
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความสูงฉนวน
0.075" (1.90mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
กลม
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
50.0µin (1.27µm)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก-ตะกั่ว
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองแดงเบริลเลียม
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีฟินีลีนซัลไฟด์ (PPS)
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A ต่อหน้าสัมผัส