A25000-010
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2262-A25000-010-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A25000-010
คำอธิบาย
CONNECTOR 10POS SOCKET FEMALE W/
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังตัวนำสายไฟแยกเส้น 1.50' (457.20mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
A25000-010 รุ่น
หมวดหมู่
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
ผู้ผลิต
Omnetics
ความยาว
1.50' (457.20mm)