A6DR-6100 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
WEC
มีอยู่ในสต็อค: 103
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Grayhill Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 1,248
เอกสารข้อมูล
สวิตช์ dip SPST 6 ตำแหน่ง ทรูโฮล, มุมฉาก เปียโน แอคชูเอเตอร์ 30mA 30VDC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
A6DR-6100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SW946-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A6DR-6100
คำอธิบาย
SWITCH PIANO DIP SPST 0.03A 30V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
A6DR-6100 รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ผู้ผลิต
Omron Electronics Inc-EMC Div
ความสูงเหนือบอร์ด
0.292" (7.41mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
วงจร
SPST
ทนต่อการซัก
ใช่
จำนวนของตำแหน่ง
6
คุณสมบัติ
IP64 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
30mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
อัตราแรงดันไฟฟ้า
30VDC
ความยาว
0.679" (17.25mm)