D2F-01L30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
39-D2F-01L30-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
D2F-01L30
คำอธิบาย
SWITCH SNAP ACTION SPDT 0.1A 30V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ SPDT ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
D2F-01L30 รุ่น
หมวดหมู่
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ผู้ผลิต
Omron Electronics Inc-EMC Div
การป้องกันการเข้า
IP40
ชุด
แรงในการทำงาน
55gf
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงปลดปล่อย
4.079gf
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งในการทำงาน
0.374" (9.5mm)
วงจร
SPDT
การเคลื่อนที่ดิฟเฟอเรนเชียล
0.020" (0.5mm)
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-Mom
เคลื่อนที่เกิน
0.020" (0.5mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA (DC)
ชีวิตเครื่องกล
1,000,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
30 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
100,000 รอบ
ประเภทแอคชูเอเตอร์
คันโยก, ลูกกลิ้งจำลอง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C