EE-SX4009-P10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
OR630-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EE-SX4009-P10
คำอธิบาย
SENSOR OPTICAL 5MM MODULE W/CONN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์ตรวจจับแสง ทรูบีม 0.197" (5mm) โมดูล, คอนเนคเตอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ผู้ผลิต
Omron Electronics Inc-EMC Div
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
30 mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
10V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 75°C
การตรวจจับระยะทาง
0.197" (5mm)