EE-SY1200 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Omron Electronics Inc-EMC Div
มีอยู่ในสต็อค: 19,698
เอกสารข้อมูล
สะท้อนแสง เซนเซอร์ตรวจจับแสง 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Photomicrosensor SMD Series
Photomicrosensors Small screw mounting connector series
EE-SY1200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
OR1038TR-ND - เทปและม้วน (TR)
OR1038CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EE-SY1200
คำอธิบาย
SENSOR PHOTO ULTRA COMP SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EE-SY1200 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
50 mA
ผู้ผลิต
Omron Electronics Inc-EMC Div
ประเภทเอาต์พุต
โฟโตทรานซิสเตอร์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
เวลาตอบสนอง
30µs, 30µs
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วิธีการตรวจจับ
สะท้อนแสง
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
20 mA