G2R-2-DC48
G2R-2-DC48
Relay Basics - Another Teaching Moment | DigiKey Electronics
G2R-2 DC48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
39-G2R-2DC48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G2R-2 DC48
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE DPDT 5A 48V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ DPDT (2 Form C) 48VDC คอยล์ ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
G2R-2 DC48 รุ่น
หมวดหมู่
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
Mfr
ระดับการซีล
ซีล - ป้องกันฟลักซ์
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
33.6VDC
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
7.2VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาทำงาน
15 ms
ประเภทการติดตั้ง
เวลาปลดปล่อย
5 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
แบบฟอร์มการติดต่อ
DPDT (2 Form C)
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะเงินผสม
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
5 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, TUV, UR, VDE
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
380VAC, 125VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
โหลด - การสลับสูงสุด
1900VA, 625W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
4.17 kOhms
กระแสคอยล์
11.5 mA