G3VM-101LR หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Omron Electronics Inc-EMC Div
มีอยู่ในสต็อค: 3,796
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Omron Electronics Inc-EMC Div
มีอยู่ในสต็อค: 1,805
เอกสารข้อมูล
โซลิดสเตต รีเลย์โฟโตคัปเปิล (โฟโตรีเลย์) SPST-NO (1 Form A) 4-SMD (0.165", 4.20mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Omron's NEW G3VM VSON MOSFET Relay
MOS FET Relay Module G3VM-66M
G3VM-101LR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Z8593-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G3VM-101LR
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 80MA 0-100V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
G3VM-101LR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
1.15VDC
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
0 V ~ 100 V
ชุด
กระแสโหลด
80 mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
14 Ohms
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
รูปแบบส่วนปลาย
SMD (SMT) แท็บ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C