G3VM-351GL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Z2457-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G3VM-351GL
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 110MA 0-350V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โซลิดสเตต รีเลย์โฟโตคัปเปิล (โฟโตรีเลย์) SPST-NO (1 Form A) 4-SOP (0.173", 4.40mm)
โมเดล EDA/CAD
G3VM-351GL รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
1.15VDC
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
0 V ~ 350 V
ชุด
กระแสโหลด
110 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
35 Ohms
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C