G3VM-401FR(TR05) หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Omron Electronics Inc-EMC Div
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
โซลิดสเตต รีเลย์โฟโตคัปเปิล (โฟโตรีเลย์) SPST-NO (1 Form A) 8-SMD (0.300", 7.62mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
39-8-DIP-SMT
Omron's NEW G3VM VSON MOSFET Relay
G3VM-401FR(TR05)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
39-G3VM-401FR(TR05)TR-ND - เทปและม้วน (TR)
39-G3VM-401FR(TR05)CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
39-G3VM-401FR(TR05)DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
G3VM-401FR(TR05)
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 400MA 0-400V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
G3VM-401FR(TR05) รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
1.64VDC
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
0 V ~ 400 V
ชุด
กระแสโหลด
400 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
5 Ohms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C