SS-01GL30PT
SS-01GL30PT
SS-01GL30PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Z8676-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SS-01GL30PT
คำอธิบาย
SWITCH SNAP ACTION SUBMINIATURE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ SPDT ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.110" (2.8mm)
ผู้ผลิต
Omron Electronics Inc-EMC Div
การป้องกันการเข้า
IP40
ชุด
แรงในการทำงาน
50gf
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงปลดปล่อย
6gf
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งในการทำงาน
0.345" (8.8mm)
วงจร
SPDT
การเคลื่อนที่ดิฟเฟอเรนเชียล
0.031" (0.8mm)
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-Mom
เคลื่อนที่เกิน
0.047" (1.2mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA (AC/DC)
ชีวิตเครื่องกล
30,000,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
200,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C