SS-10GL2T
SS-10GL2T
SS-10GL2T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SW248-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SS-10GL2T
คำอธิบาย
SWITCH SNAP ACTION SPDT 10A 250V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ SPDT ติดตั้งบนแชสซี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SS-10GL2T รุ่น
หมวดหมู่
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.110" (2.8mm)
ผู้ผลิต
Omron Electronics Inc-EMC Div
การป้องกันการเข้า
IP40
ชุด
แรงในการทำงาน
50gf
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงปลดปล่อย
6.118gf
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งในการทำงาน
0.571" (14.5mm)
วงจร
SPDT
การเคลื่อนที่ดิฟเฟอเรนเชียล
0.040" (1.0mm)
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-Mom
เคลื่อนที่เกิน
0.040" (1.0mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
10A (AC)
ชีวิตเครื่องกล
10,000,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
50,000 รอบ
ประเภทแอคชูเอเตอร์
คันโยก, ลูกกลิ้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C