SS-5GL13T-A12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Z8684-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SS-5GL13T-A12
คำอธิบาย
SWITCH SNAP ACTION ROLLER SPDT
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
การป้องกันการเข้า
IP40
ผู้ผลิต
Omron Electronics Inc-EMC Div
แรงในการทำงาน
5gf
ชุด
แรงปลดปล่อย
6gf
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ตำแหน่งในการทำงาน
0.421" (10.70mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การเคลื่อนที่ดิฟเฟอเรนเชียล
0.031" (0.8mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A (AC)
เคลื่อนที่เกิน
0.047" (1.2mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
ชีวิตเครื่องกล
30,000,000 รอบ
ประเภทแอคชูเอเตอร์
คันโยก, ลูกกลิ้งจำลอง
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
200,000 รอบ
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.110" (2.8mm)