V-16G2-1C25-L(R)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
V-16G2-1C25-L(R)-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
V-16G2-1C25-L(R)
คำอธิบาย
SWITCH SNAP ACTION SPDT 16A 250V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ SPDT ติดตั้งบนแชสซี
หมวดหมู่
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187" (4.7mm)
ผู้ผลิต
Omron Electronics Inc-EMC Div
การป้องกันการเข้า
IP40
ชุด
แรงในการทำงาน
125gf
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงปลดปล่อย
14gf
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ตำแหน่งในการทำงาน
0.600" (15.2mm)
วงจร
SPDT
ก่อนเคลื่อนที่
0.157" (4.0mm)
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-Mom
การเคลื่อนที่ดิฟเฟอเรนเชียล
0.060" (1.5mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
16A (AC), 100mA (DC)
เคลื่อนที่เกิน
0.062" (1.6mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V
ชีวิตเครื่องกล
50,000,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
125 V
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
100,000 รอบ
ประเภทแอคชูเอเตอร์
คันโยก, ตรง
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 80°C