FCB070N65S3 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET N-CH 650V 44A D2PAK |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 650 V 44A (Tc) 312W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-263 (D2PAK) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 4.5V @ 4.4mA |
Mfr | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 78 nC @ 10 V |
ชุด | Vgs (สูงสุด) ±30V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 3090 pF @ 400 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 312W (Tc) |
ประเภท FET | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
เทคโนโลยี | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 650 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ TO-263 (D2PAK) |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 10V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 70mOhm @ 22A, 10V |