ED500/2DS
ED500/2DS
ED500/2DS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ED1623-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ED500/2DS
คำอธิบาย
TERM BLK 2POS SIDE ENTRY 5MM PCB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 ตำแหน่ง ขั้วต่อสายไปยังบอร์ด แนวนอนพร้อมบอร์ด 0.197" (5.00mm) ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ED500/2DS รุ่น
หมวดหมู่
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
14-22 AWG
ผู้ผลิต
On Shore Technology Inc.
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
ส่วนปลายสาย
สกรู - แหนบ, ที่ป้องกันสายไฟ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีน้ำเงิน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 105°C
จำนวนของระดับ
1
วัสดุโครง
โพลีเอไมด์ (PA), ไนลอน
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
2
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
ทองเหลือง
ระยะ
0.197" (5.00mm)
วัสดุแคลมป์ - การชุบ
เหล็ก, สแตนเลส
การกำหนดทิศทางการเชื่อมต่อ
แนวนอนพร้อมบอร์ด
แรงบิด - สกรู
0.4Nm (3.5Lb-In)
กระแสไฟฟ้า
15 A
เกลียวของสกรู
M2.6
แรงดันไฟฟ้า
300 V