OSTOP030000 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
On Shore Technology Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 10,736
เอกสารข้อมูล
3 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ส่วนหัว, ขาตัวผู้, ไม่มีฝาครอบ 0.197" (5.00mm) แนวตั้ง ทรูโฮล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
OSTOP030000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
OSTOP030000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OSTOP030000
คำอธิบาย
TERM BLOCK HDR 3POS 5MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
การกำหนดทิศทางส่วนหัว
แนวตั้ง
ผู้ผลิต
On Shore Technology Inc.
รูปแบบส่วนปลาย
บัดกรี
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
ดีบุก
ประเภท
ส่วนหัว, ขาตัวผู้, ไม่มีฝาครอบ
วัสดุโครง
ทองเหลือง
จำนวนของตำแหน่ง
3
ความยาวปลายหน้าสัมผัส
0.138" (3.50mm)
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
3
ความสูงฉนวน
0.138" (3.50mm)
จำนวนของระดับ
1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.197" (5.00mm)