รูปภาพสำหรับ OSTVL123150 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
OSTVL123150
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
OSTVL123150-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OSTVL123150
คำอธิบาย
TERM BLOCK HDR 12POS 3.81MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 ตำแหน่ง ขั้วต่อ ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน) 0.150" (3.81mm) แนวตั้ง ทรูโฮล
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ผู้ผลิต
On Shore Technology Inc.
กระแสไฟฟ้า - UL
10 A
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - UL
300 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีเขียว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 105°C
ประเภท
ส่วนหัว, ขาตัวผู้, มีฝาครอบ (4 ด้าน)
พื้นผิวการเชื่อมต่อหน้าสัมผัส
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
12
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนตำแหน่งต่อระดับ
6
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
จำนวนของระดับ
2
วัสดุโครง
เทอร์โมพลาสติก
ระยะ
0.150" (3.81mm)
ความยาวปลายหน้าสัมผัส
0.138" (3.50mm)
การกำหนดทิศทางส่วนหัว
แนวตั้ง
ความสูงฉนวน
0.866" (22.00mm)