1N4753A-T50A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1N4753A-T50ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1N4753A-T50ATB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1N4753A-T50A
คำอธิบาย
DIODE ZENER 36V 1W DO41
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 36 V 1 W ±5% ทรูโฮล DO-41
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
1N4753A-T50A รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
50 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
5 µA @ 27.4 V
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 200°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-41
พลังงาน - สูงสุด
1 W