1N5927BRLG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1N5927BRLGOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
1N5927BRLGOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1N5927BRLG
คำอธิบาย
DIODE ZENER 12V 3W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 12 V 3 W ±5% ทรูโฮล แกน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
1N5927BRLG รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 9.1 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 200 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 200°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
พลังงาน - สูงสุด
3 W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
6.5 Ohms