BAV70LT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BAV70LT3GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BAV70LT3GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BAV70LT3GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAV70LT3G
คำอธิบาย
DIODE ARR GP 100V 200MA SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 100 V 200mA (DC) ติดบนพื้นผิว TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
โมเดล EDA/CAD
BAV70LT3G รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
6 ns
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
2.5 µA @ 70 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
200mA (DC)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.25 V @ 150 mA