BZX79C12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZX79C12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX79C12
คำอธิบาย
DIODE ZENER 12V 500MW DO35
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 12 V 500 mW ±5% ทรูโฮล DO-35
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BZX79C12 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 8 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 100 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 200°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-35
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
25 Ohms