BZX84C4V7LT1G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 1,770
เอกสารข้อมูล
Similar
Central Semiconductor Corp
มีอยู่ในสต็อค: 22,944
เอกสารข้อมูล
Central Semiconductor Corp
ซีเนอร์ไดโอด 4.7 V 250 mW ±6% ติดบนพื้นผิว SOT-23-3 (TO-236)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BZX84C4V7LT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZX84C4V7LT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BZX84C4V7LT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BZX84C4V7LT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX84C4V7LT1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 4.7V 250MW SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
50 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
BZX84C4V7LT1G รุ่น
หมวดหมู่
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
80 Ohms
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 2 V
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
พลังงาน - สูงสุด
250 mW