ESD7C3.3DT5G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 186,949
เอกสารข้อมูล
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 5,374
เอกสารข้อมูล
แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-723
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ESD7C3.3DT5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ESD7C3.3DT5GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ESD7C3.3DT5GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ESD7C3.3DT5GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESD7C3.3DT5G
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM SOT723
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
54 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
ESD7C3.3DT5G รุ่น
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
13pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-723
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
5V