ESD9R3.3ST5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ESD9R3.3ST5GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ESD9R3.3ST5GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ESD9R3.3ST5GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESD9R3.3ST5G
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 7.8VC SOD923
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
7.8V แคลมป์ 1A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-923
โมเดล EDA/CAD
ESD9R3.3ST5G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
1A (8/20µs)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
0.5pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOD-923
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
4.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
7.8V