ESD9X12ST5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ESD9X12ST5GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ESD9X12ST5GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ESD9X12ST5GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESD9X12ST5G
คำอธิบาย
TVS DIODE 12VWM 23.7VC SOD923
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
54 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
23.7V แคลมป์ 5.9A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-923
โมเดล EDA/CAD
ESD9X12ST5G รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
140W
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
30pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
12V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOD-923
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
13.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
23.7V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5.9A (8/20µs)