FCP190N65F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FCP190N65F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FCP190N65F
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 20.6A TO220-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 20.6A (Tc) 208W (Tc) ทรูโฮล TO-220-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FCP190N65F รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 2mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
78 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3225 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
208W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
190mOhm @ 10A, 10V