FDA59N30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FDA59N30-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDA59N30
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 300V 59A TO3PN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 300 V 59A (Tc) 500W (Tc) ทรูโฮล TO-3PN
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FDA59N30 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
100 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4670 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
500W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
300 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-3PN
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
56mOhm @ 29.5A, 10V