FDB33N25TM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FDB33N25TMTR-ND - เทปและม้วน (TR)
FDB33N25TMCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FDB33N25TMDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDB33N25TM
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 250V 33A D2PAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 250 V 33A (Tc) 235W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-263 (D2PAK)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FDB33N25TM รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
48 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2135 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
235W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
250 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (D2PAK)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
94mOhm @ 16.5A, 10V