FDBL0630N150
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FDBL0630N150TR-ND - เทปและม้วน (TR)
FDBL0630N150CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FDBL0630N150DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDBL0630N150
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 150V 169A 8HPSOF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 150 V 169A (Tc) 500W (Tj) ติดบนพื้นผิว 8-HPSOF
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
90 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
5805 pF @ 75 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
500W (Tj)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
150 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-HPSOF
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
6.3mOhm @ 80A, 10V