FDMS86200 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET N-CH 150V 9.6A/35A 8PQFN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 48 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 150 V 9.6A (Ta), 35A (Tc) 2.5W (Ta), 104W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-PQFN (5x6) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | FDMS86200 รุ่น |
หมวดหมู่ | Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 4V @ 250µA |
Mfr | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 46 nC @ 10 V |
ชุด | Vgs (สูงสุด) ±20V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 2715 pF @ 75 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 2.5W (Ta), 104W (Tc) |
ประเภท FET | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
เทคโนโลยี | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 150 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 8-PQFN (5x6) |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 6V, 10V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 18mOhm @ 9.6A, 10V |