FDMS86202ET120
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FDMS86202ET120TR-ND - เทปและม้วน (TR)
FDMS86202ET120CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FDMS86202ET120DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDMS86202ET120
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 120V 13.5/102A PWR56
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 120 V 13.5A (Ta), 102A (Tc) 3.3W (Ta), 187W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-PQFN (5x6)
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
64 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4585 pF @ 60 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3.3W (Ta), 187W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
120 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-PQFN (5x6)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
6V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
7.2mOhm @ 13.5A, 10V