FDMS86255ET150 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Renesas Electronics Corporation
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
N-ช่องสัญญาณ 150 V 10A (Ta), 63A (Tc) 3.3W (Ta), 136W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-PQFN (5x6)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Brushless DC Motor Control | Datasheet Preview
FDMS86255ET150
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FDMS86255ET150TR-ND - เทปและม้วน (TR)
FDMS86255ET150CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FDMS86255ET150DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDMS86255ET150
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 150V 10A/63A POWER56
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
63 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4480 pF @ 75 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3.3W (Ta), 136W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
150 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-PQFN (5x6)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
6V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
12.4mOhm @ 10A, 10V