FDN028N20
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FDN028N20OSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
FDN028N20OSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FDN028N20OSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDN028N20
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 20V 6.1A SUPERSOT3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 20 V 6.1A (Tc) 1.5W (Tc) ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FDN028N20 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
1.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
6 nC @ 4.5 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±12V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
600 pF @ 10 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1.5W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
20 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
2.5V, 4.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
28mOhm @ 5.2A, 4.5V