FDP025N06
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FDP025N06-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDP025N06
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 120A TO220-3
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 120A (Tc) 395W (Tc) ทรูโฮล TO-220-3
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
226 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
14885 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
395W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
2.5mOhm @ 75A, 10V