FGH40N60SFDTU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGH40N60SFDTU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGH40N60SFDTU
คำอธิบาย
IGBT FIELD STOP 600V 80A TO247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนาม 600 V 80 A 290 W ทรูโฮล TO-247-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FGH40N60SFDTU รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
onsemi
เกทชาร์จ
120 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
25ns/115ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
400V, 40A, 10Ohm, 15V
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนาม
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
45 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
80 A
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
120 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-3
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.9V @ 15V, 40A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-3
พลังงาน - สูงสุด
290 W