FGH4L40T120LQD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-FGH4L40T120LQD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGH4L40T120LQD
คำอธิบาย
IGBT TRENCH FS 1200V 80A TO-247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 1200 V 80 A 306 W ทรูโฮล TO-247-4L
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
1.04mJ (เปิด), 1.35mJ (ปิด)
เกทชาร์จ
227 nC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
42ns/218ns
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
สภาพการทดสอบ
600V, 40A, 10Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
59 ns
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
80 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
160 A
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
1.8V @ 15V, 40A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-4
พลังงาน - สูงสุด
306 W