FGHL40T120SWD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-FGHL40T120SWD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGHL40T120SWD
คำอธิบาย
IGBT FIELD STOP 1200V 70A TO-247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนาม 1200 V 70 A 469 W ทรูโฮล TO-247-3
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
2.4mJ (เปิด), 1.1mJ (ปิด)
เกทชาร์จ
118 nC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
24ns/118ns
สภาพการทดสอบ
600V, 40A, 4.7Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
185 ns
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
70 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
160 A
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2V @ 15V, 40A
พลังงาน - สูงสุด
469 W