FGHL60T120RWD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-FGHL60T120RWD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGHL60T120RWD
คำอธิบาย
IGBT FS 1200V 120A TO-247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนาม 1200 V 120 A 833 W ทรูโฮล TO-247-3
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
4.5mJ (เปิด), 3.4mJ (ปิด)
เกทชาร์จ
256 nC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
51ns/250ns
สภาพการทดสอบ
600V, 60A, 4.7Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
257 ns
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
120 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
180 A
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
1.8V @ 15V, 60A
พลังงาน - สูงสุด
833 W