FGY100T120RWD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-FGY100T120RWD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGY100T120RWD
คำอธิบาย
IGBT FS 1200V 200A TO-247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนาม 1200 V 200 A 1495 W ทรูโฮล TO-247-3
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
8.13mJ (เปิด), 7.05mJ (ปิด)
ผู้ผลิต
onsemi
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
เกทชาร์จ
427 nC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
80ns/364ns
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนาม
สภาพการทดสอบ
600V, 100A, 4.7Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
347 ns
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
200 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
300 A
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
1.75V @ 15V, 100A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-3 รูปแบบ
พลังงาน - สูงสุด
1495 W