FGY100T120SWD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-FGY100T120SWD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGY100T120SWD
คำอธิบาย
IGBT FS 1200V 200A TO-247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนาม 1200 V 200 A 866 W ทรูโฮล TO-247-3
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
3.1mJ (เปิด), 1.6mJ (ปิด)
เกทชาร์จ
284 nC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
46.4ns/209.6ns
สภาพการทดสอบ
600V, 50A, 4.7Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
152 ns
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
200 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
400 A
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2V @ 15V, 100A
พลังงาน - สูงสุด
866 W