FGY140T120SWD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-FGY140T120SWD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGY140T120SWD
คำอธิบาย
IGBT FS 1200V 280A TO-247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนาม 1200 V 280 A 1150 W ทรูโฮล TO-247-3
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
4.7mJ (เปิด), 2.3mJ (ปิด)
เกทชาร์จ
415.4 nC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
59.2ns/249.6ns
สภาพการทดสอบ
600V, 140A, 4.7Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
307.3 ns
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
280 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
560 A
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2V @ 15V, 140A
พลังงาน - สูงสุด
1150 W