FGY60T120SWD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-FGY60T120SWD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGY60T120SWD
คำอธิบาย
IGBT FS 1200V 105A TO-247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนาม 1200 V 105 A 635 W ทรูโฮล TO-247-3
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
5.7mJ (เปิด), 2.8mJ (ปิด)
เกทชาร์จ
174 nC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
28.8ns/153.6ns
สภาพการทดสอบ
600V, 60A, 4.7Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
200 ns
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
105 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
240 A
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2V @ 15A, 60A
พลังงาน - สูงสุด
635 W